இது உதடா..? இல்ல, ஸ்ட்ராபெர்ரி பழமா..? – படுக்கையில் பலான போஸ் கொடுத்துள்ள பூனம் பாஜ்வா..!

இந்த செய்தியை ஷியார் செய்ய

வட மாநிலத்திலிருந்து கோலிவுட்டுக்கு திறமை காட்ட வந்த நடிகைகளில் பூனம் பாஜ்வாவும் ஒருவர்.

ஜீவாவுடன் தெனாவட்டு, கச்சேரி ஆரம்பம் உள்ளிட்ட சில படங்களில் கதாநாயகியாகவும், அரண்மனை 2, குப்பத்துராஜா, ரோமியோ ஜூலியட் ஆகிய படங்களில் சின்ன வேடத்திலும் நடித்தார். இப்போதுள்ள பல நடிகைகளுக்கும் அவர் சீனியர்.

ஆனால், அவருக்கு பின் நடிக்க வந்த பல நடிகைகள் மார்க்கெட்டை பிடித்துவிட பூனம் பாஜ்வாவோ வாய்ப்பில்லாமல் வீட்டில் இருக்கிறார்.

தற்போது, எப்படியாவது மார்கெட்டை பிடிக்க வேண்டும் என ஆசைப்படும் அவர் மிகவும் கவர்ச்சியான உடைகளை அணிந்து முன்னழகு, தொப்புள் என உடல் பாகங்களை காட்டி புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை இன்ஸ்டாகிராமில் பகிர்ந்து வருகிறார். நடிகை ஆகிறாரோ இல்லையோ முழுக்க முழுக்க இன்ஸ்டாகிராம் மாடலாகி மாறிவிட்டார்.

இந்நிலையில், படுக்கையறையில் படுத்தபடி ரசிகர்களுக்கு முத்தம் கொடுப்பதுபோல் புகைப்படத்தை பகிர்ந்து ரசிகர்களை அதிரவிட்டுள்ளார். இதனை பார்த்த ரசிகர்கள், இது உதடா.. இல்ல.. ஸ்ட்ராபெர்ரி பழமா.. என்று உருகி வருகின்றனர்.

இதையும் படிங்க : தமன்னாவா இது..? – திமிரும் முன்னழகு..! – உடல் எடை கூடி கொளு கொளுவென இப்போதான் செம்ம ஹாட்டா இருக்காங்க..!


இந்த செய்தியை ஷியார் செய்ய