ஷி இஸ் ஆன் ஃபயர்’ ‘தாகட்’ கங்கனாவின் புதிய படத்தை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

இந்த செய்தியை ஷியார் செய்ய

கங்கனா ரனாவத் நடித்த ‘தாகத்’ படத்தின் முதல் பாடல் ஜெய்ப்பூரில் உள்ள ராஜ் மந்திர் திரையரங்கில் வியாழக்கிழமை வெளியிடப்பட்டது. ‘ஷி இஸ் ஆன் ஃபயர்’ என்ற தலைப்பில், பாட்ஷா இசையமைத்து, நிகிதா காந்தி மற்றும் பாட்ஷா இணைந்து பாடிய பாடல், படத்தில் கங்கனாவின் கதாபாத்திரத்தை நிறுவுகிறது.

படத்தின் நட்சத்திர நடிகர்களின் வருகையை அறிவிக்க 25 பைக்குகள் அணிவகுத்து வைக்கப்பட்டிருந்த நிகழ்வில் இந்த பாடலை மூத்த திரைப்பட விநியோகஸ்தர் ராஜ் பன்சால் வெளியிட்டார். ஹை-ஆக்டேன் ஆக்‌ஷன் என்ற கருப்பொருளை மனதில் வைத்து, படத்தின் ஆக்‌ஷன் கோரியோகிராஃபி பற்றி அதிகம் பேசப்பட்டதை முன்னிலைப்படுத்தும் வகையில் இந்த நிகழ்வு வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்தப் பாடலைப் பற்றிப் பேசிய கங்கனா ரனாவத், “அக்னியின் ஏஜென்ட் என்ன என்பதைச் சிறப்பித்துக் கூறும் பாடல் இது. எதிரிகளை அழிப்பதற்காக அவளுக்குள் இருக்கும் நெருப்பு மிகவும் வலிமையானது, அவளது ஒருபோதும் சொல்லாத மனப்பான்மையையும் அழியாத தன்மையையும் இந்தப் பாடல் படம்பிடிக்கிறது. ஆன்மா அழகாக இருக்கிறது. நாங்கள் ஆடைகள், முடி மற்றும் ஒப்பனை ஆகியவற்றைப் பரிசோதித்து, அசாதாரணமான மற்றும் வித்தியாசமான ஒன்றைச் செய்ய முயற்சித்தோம். பாடல் அனைவருக்கும் பிடிக்கும் என்று நம்புகிறேன்.”

பாட்ஷாவின் திறமையை பாராட்டி நடிகர் அர்ஜுன் ராம்பால், “பாட்ஷா ஒரு உண்மையான பாட்ஷா. ‘அவள் தீயில் இருக்கிறாள்’ என்ற இந்த பாடலின் மூலம் அவர் அதை ஆணியடித்துள்ளார். பள்ளம் போதை, பாடல் வரிகள் புள்ளி. இது தான். முதன்முறையாக நான் ராப் செய்ய வேண்டியிருந்தது, நான் அதை மிகவும் ரசித்தேன். இது நான் படமாக்கிய மிகவும் ஸ்டைலான மற்றும் பகட்டான பாடல்.”

மேலும் அவர் கூறுகையில், “கங்கனா பல்வேறு அவதாரங்களை உருவாக்குகிறார். என்னுடன் தனது கேரியரில் முதல் பாடலுக்கு நடனம் அமைத்த ரெமோவுடன் மீண்டும் இணைந்தது மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது. செட் பைத்தியம், உடைகள் கொலையாளி. இந்த பாடல் தீயில் எரிகிறது. ‘அவள் தீயில்’ அனைவரின் பிளேலிஸ்ட்டிலும் அவசியம்.”

சோஹம் ராக்ஸ்டார் என்டர்டெயின்மென்ட் வழங்கிய இந்தப் படத்தை, தீபக் முகுத் மற்றும் சோஹெல் மக்லாய் தயாரித்துள்ளனர் மற்றும் ஜீ ஸ்டுடியோஸ், கமல் முகுத், சோஹெல் மக்லாய் புரொடக்ஷன்ஸ் மற்றும் அசைலம் படங்களுடன் இணைந்து ஹுனார் முகுத் இணைந்து தயாரித்துள்ளனர்.

இது குறித்து படத்தின் இயக்குனர் ரஸ்னீஷ் காய் கருத்து தெரிவிக்கையில், “‘அவள் நெருப்பில்’ படத்திற்கு ஒரு தொற்று பள்ளத்தை பாட்ஷா கொண்டு வருகிறார். அவருக்கு கிடைத்த ‘டா பீட்’, பைத்தியக்காரத்தனமான பாடல் வரிகள் மற்றும் தேசத்தையே உலுக்கப் போகிறது. மேலும், நான் கொண்டு வர முயற்சித்தேன். எங்கள் பார்வையாளர்களுக்குப் புதியதாக இருக்கும் ஒரு காட்சி அழகியல். பல்வேறு அவதாரங்களில் கங்கனா மீண்டும் தன்னைத்தானே மிஞ்சியுள்ளார். கங்கனாவைப் பற்றி நமக்குத் தெரிந்தால், அவர் ஒரு முழுமையான பரிபூரணவாதி. அவரது சிற்றின்பம் முழு வீடியோவிலும் பிரகாசமாக பிரகாசிக்கிறது.”

பாடலின் காட்சி அம்சத்தை எடுத்துக்காட்டி, அவர் குறிப்பிட்டார், “வீடியோவே மனநிலையுடன் கூடிய எதிர்காலம் மற்றும் கற்பனைத் திறன் கொண்டது. அர்ஜுன் ராம்பால் வீடியோவில் ஒரு மென்மையாய் இரக்கமற்ற சக்தியைக் கொண்டு வருகிறார். அவர் மென்மையாகவும், அழகாகவும், மிகவும் கவர்ச்சியாகவும் இருக்கிறார். இது ஒரு சிறப்பு விருந்தாகும். ரெமோ டி’சோசாவின் அற்புதமான நடன அமைப்பு பாடலின் ஆன்மாவை உள்ளடக்கியது. கிராண்ட்மாஸ்டரான டெட்சுவோ நாகாடா, இந்த கிரேஸி வீடியோவிற்கு அவரது எப்போதும் உருவாகும் மாஸ்டர் லைட்டிங் மற்றும் இசையமைப்பைக் கொண்டு வருகிறார்.”

மேலும் அவர் கூறுகையில், “கங்கனா பல்வேறு அவதாரங்களை உருவாக்குகிறார். என்னுடன் தனது கேரியரில் முதல் பாடலுக்கு நடனம் அமைத்த ரெமோவுடன் மீண்டும் இணைந்தது மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது. செட் பைத்தியம், உடைகள் கொலையாளி. இந்த பாடல் தீயில் எரிகிறது. ‘அவள் தீயில்’ அனைவரின் பிளேலிஸ்ட்டிலும் அவசியம்.”

சோஹம் ராக்ஸ்டார் என்டர்டெயின்மென்ட் வழங்கிய இந்தப் படத்தை, தீபக் முகுத் மற்றும் சோஹெல் மக்லாய் தயாரித்துள்ளனர் மற்றும் ஜீ ஸ்டுடியோஸ், கமல் முகுத், சோஹெல் மக்லாய் புரொடக்ஷன்ஸ் மற்றும் அசைலம் படங்களுடன் இணைந்து ஹுனார் முகுத் இணைந்து தயாரித்துள்ளனர்.

இது குறித்து படத்தின் இயக்குனர் ரஸ்னீஷ் காய் கருத்து தெரிவிக்கையில், “‘அவள் நெருப்பில்’ படத்திற்கு ஒரு தொற்று பள்ளத்தை பாட்ஷா கொண்டு வருகிறார். அவருக்கு கிடைத்த ‘டா பீட்’, பைத்தியக்காரத்தனமான பாடல் வரிகள் மற்றும் தேசத்தையே உலுக்கப் போகிறது. மேலும், நான் கொண்டு வர முயற்சித்தேன். எங்கள் பார்வையாளர்களுக்குப் புதியதாக இருக்கும் ஒரு காட்சி அழகியல். பல்வேறு அவதாரங்களில் கங்கனா மீண்டும் தன்னைத்தானே மிஞ்சியுள்ளார். கங்கனாவைப் பற்றி நமக்குத் தெரிந்தால், அவர் ஒரு முழுமையான பரிபூரணவாதி. அவரது சிற்றின்பம் முழு வீடியோவிலும் பிரகாசமாக பிரகாசிக்கிறது.”

பாடலின் காட்சி அம்சத்தை எடுத்துக்காட்டி, அவர் குறிப்பிட்டார், “வீடியோவே மனநிலையுடன் கூடிய எதிர்காலம் மற்றும் கற்பனைத் திறன் கொண்டது. அர்ஜுன் ராம்பால் வீடியோவில் ஒரு மென்மையாய் இரக்கமற்ற சக்தியைக் கொண்டு வருகிறார். அவர் மென்மையாகவும், அழகாகவும், மிகவும் கவர்ச்சியாகவும் இருக்கிறார். இது ஒரு சிறப்பு விருந்தாகும். ரெமோ டி’சோசாவின் அற்புதமான நடன அமைப்பு பாடலின் ஆன்மாவை உள்ளடக்கியது. கிராண்ட்மாஸ்டரான டெட்சுவோ நாகாடா, இந்த கிரேஸி வீடியோவிற்கு அவரது எப்போதும் உருவாகும் மாஸ்டர் லைட்டிங் மற்றும் இசையமைப்பைக் கொண்டு வருகிறார்.”


இந்த செய்தியை ஷியார் செய்ய